Audio Bài Giảng
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Đại Trào Đại Hội Thánh Mẫu La Vang Kỳ-VI Thursday, 11 May 2017 299
2 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật I Mùa Chay A, ngày 4 tháng 3 năm 2017 Saturday, 04 March 2017 398
3 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ mồng 2 Tết. ngày 29 tháng 1 năm 2017 Monday, 30 January 2017 715
4 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Tết Niên. ngày 28 tháng 1 năm 2017 Saturday, 28 January 2017 584
5 Chia Sẻ Lời Chúa, Thánh Lễ Giao Thừa. ngày 27 tháng 1 năm 2017 Saturday, 28 January 2017 575
6 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Chúa Nhật Tuần II Thường Niên Năm A Monday, 16 January 2017 571
7 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Chúa Nhật Cuối Tuần Bát Nhật Giáng Sinh. ngày 1-1-2017 Sunday, 01 January 2017 670
8 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Thánh Gia. ngày 30 tháng 12 năm 2016 Friday, 30 December 2016 619
9 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Giáng Sinh. ngày 24 & 25 tháng 12 năm 2016 Sunday, 25 December 2016 642
10 Tĩnh Tâm: Sống Mầu Nhiệm Nhập Thể Trong Đời Sống Gia Đình Dưới Ánh Sáng Tông Huấn “ Niềm Vui Tin Mừng” Friday, 23 December 2016 741
11 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Đức Mẹ Vô Nhiễm Nguyên Tội Wednesday, 07 December 2016 592
12 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật Tuần I Mùa Vọng Năm A Sunday, 27 November 2016 507
13 Nghi thức đóng Cửa Thánh và Các Thánh Lễ bế mạc Năm Thánh Lòng Thương Xót Saturday, 26 November 2016 747
14 Chia Sẻ Lời Chúa, Lễ Tạ Ơn, Tuần XXXIV Thường Niên -C Thursday, 24 November 2016 470
15 Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ Hai đến Thứ Bảy Tuần XXXII Thường Niên -C Saturday, 12 November 2016 586
16 Suy niệm Tin Mừng Thứ Sáu XXXII Thường Niên, Năm C Friday, 11 November 2016 597
17 Suy niệm Tin Mừng Thứ Năm XXXII Thường Niên, Năm C Thursday, 10 November 2016 534
18 Chia Sẻ Lời Chúa, Thứ Hai Tuần XXXII Thường Niên -C Monday, 07 November 2016 549
19 Chia Sẻ Lời Chúa, Chúa Nhật XXXII Thường Niên -C Sunday, 06 November 2016 578
20 Chia Sẻ Lời Chúa, thứ Sáu, Tuần XXXI Thường Niên -C Friday, 04 November 2016 469
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 Next > End >>
Page 1 of 8